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Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko, Mkoani Kigoma, kupitia
Kibali cha Ajira Mbadala Kumb. Na. FA.17/358/01/”B"/49 cha tarehe 23 Janauri, 2020
kilichotolewa na Katibu Mkuu - Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora, anapenda kuwatangazia wananchi wote wa Tanzania wenye sifa za
kuajiriwa katika Utumishi wa Umma kuleta maombi ya kazi kwa nafasi ya Mtendaji
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v. Kusimamia utekelezaji wa sheria ndogo katika Kijiji.
vi. Kupanga na kuhakikisha kupitishwa kwa ratiba za vikao vya mkutano mkuu na
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NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali ngazi ya mshahara TGS B, Tsh 390,000 hadi

SIFA ZA MWOMBA]JI

Wahitimu wa kidato cha nne au sita waliohitimu mafunzo ya astashahada /cheti cha
mojawapo ya fani zifuatazo: Utawala, Maendeleo ya Jamii, Sheria, Uongozi na Fedha
kutoka vyuo vinavyotambulika na Serikali.
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Maombi yote yatumwe kupitia anwani ifuatayo :
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MKURUG ENZI MTENDA]I W)
S.L.p 03,
Kakonko

MASHARTI YA JUMLA
Mwombxajj anatakiwa kutimiza masharti yafuatayo kikamilifu:

1. Awe ni Raia wa Tanzania mwenye umri usiozidj miaka 45, bila kujali jinsi,
ulemavy, kabila, dini au hali.

1. Aambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa na Maelezo Binafsj (CV)
yaliyojitosheleza kwa Inaana ya taarifa na mawasiliano. Pia aambatanishe
Picha 1 "Passport Size" iliyochukuliwa hivi karibuni na nakala za vyeti vya
Taaluma (Academic) na Weledj (Professional). Transcript "Testmonials" na
"Provisional Results" au Statement of Results havipokelewi.

iii. Muda wa kuwasilisha maombj umeongezwa hadi kufikia tarehe 30/03/2020 saa
9:30 Alasiri. Maombi yatakayowasilishwa baada ya tarehe na muda

uliopangwa hayatafanyiwa kazi.

Imani S. Masebu,
Kaimu:Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashjauri ya Wilaya ya Kakonko
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NB: Tangazo hili linapatikana pia kupitia tovuti ya
Halmashauri: www.kakonkodc. go.tz



