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Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko, Mkoani Kigoma, kupitia
Kibali cha Ajira Mbadala Kumb. Na. CFC 26/205/01 "GG"/91 cha tarehe 22 Agosti, 2017
kikisomwa pamoja na barua Kumb. Na. CFC 26/205/01 "FF"/95 ya tarehe 12 Machi,
2018  vilivyotolewa na Katibu Mkuu - Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora, anapenda kuwatangazia wananchi wote wa Tanzania wenye
sifa za kuajiriwa katika Utumishi wa Umma kuleta maombi ya kazi kwa nafasi ya

NGAZI YA MSHAHARA ;
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali ngazi ya mshahara TGS B kwa mwezi

SIFA ZA MWOMBAJI

Wabhitimu wa kidato cha nne au sita waliohitimu mafunzo ya astashahada /cheti cha
mojawapo ya fani zifuatazo: Utawala, Maendeleo ya Jamii, Sheria, Uongozi na Fedha
kutoka vyuo vinavyotambulika na Serikali.
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Maombi yote yatumwe kupitia anwani ifuatayo :

MKURUGENZI MTENDAJI(W)
S.L.P 03,
Kakonko

MASHARTI YA JUMLA
Mwombeaji anatakiwa kutimiza masharti yafuatayo kikamilifu:
i. Awe ni Raia wa Tanzarﬁa mwenye umri usiozidi miaka 45, bila kujali jinsi,
ulemavu, kabila, dini au hali.

ii. Aambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa na Maelezo Binafsi (CV)
yaliyojitosheleza kwa maana ya taarifa na mawasiliano. Pia aambatanishe
picha 1 "Passport Size" iliyochukuliwa hivi karibuni na nakala za vyeti vya
Taaluma (Academic) na Weledi (Professional). Transcript "Testmonials" na
"Provisional Results" au Statement of Results havipokelewi.

iii. Maombi yawasilishwe kabla au mnamo tarehe 06/04/2018 saa 9:30 Alasiri.
Maombi yatakayowasilishwa baada ya tarehe na muda uliopangwa
hayatafanyiwa kazi.
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NB: Tangazo hili linapatikana pia kﬁ";tla tovuti ya
Halmashauri: www.kakonkodc.go.tz




