

NRHA!

MATOKEO YA USAILI

Bodi ya Ajira ya Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko, katika kikao chake cha tarehe 02/03/2018, ilifanya usaili wa nafasi 2 zilizotangazwa kutokana na kibali **Kumb. Na FA170/358/01/24** cha tarehe 25 Julai, 2017.

Yafuatayo ni matokeo ya Usaili wa Nafasi za Kazi zilizoombwa :

- 1. Afisa Mtendaji wa Kijiji III**
Ndugu Stephano Ntorogo
- 2. Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi III**
Ndugu Nicholas Ndalusanze

Hongera sana. Karibu katika Utumishi wa Umma mchape kazi.



Lusajo Andwele Ngabo,
Kny Mkurugenzi Mtendaji (W),
Kakonko.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
KAKONKO