

**HALMASHAURI YA WILAYA KAKONKO.  
FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO**

**SEHEMU YA I** - *(Zijazwe nakala tatu za mwombaji na zitumwe kwa Afisa anayeidhinisha likizo katika muda wa siku 14 kabla ya kuanza likizo).*

1. Jina kamili la mwombaji:.....2. Cheo:.....  
Idara.....3.Naomba siku .....likizo ya mwaka .....
4. Kuanzia tarehe ..... mpaka tarehe .....  
kwa sababu zifuatazo:-.....
5. Anwani yangu nikiwa likizoni:.....
6. Mahali nilipozaliwa.....Tarafa.....Wilaya .....Mkoa.....
7. Ninastahili kusafili katika daraja la kwanza/pili/tatu kwa gari moshi/meli na daraja la juu/chini kwa motokaa pamoja na mme/mke wangu na watoto nitakaofuatana nao wakati wa likizo kama ifuatavyo: \_

No	JINA KAMILI	UHUSIANO	TAREHE YA KUZALIWA	UMRI

8. Mshahara wangu ni Tshs. .... Kwa mwezi katika ngazi ya mshahara .....  
ninahitaji mshahara wangu wa likizo ulipwe.  
(a) Hapa nitakapo anza likizo.  
(b) Ulipwe kupitia Benki akaunti ya ..... Tawi la Benki .....  
Tarehe:..... Sahihi ya mwombaji.....

**SEHEMU YA II : -Ijazwe na Msimamizi wa Kituo**

9. Napendekeza/Sipendekezi likizo iliyoombwa kwa sababu zifuatazo:-  
.....  
Tarehe:..... Sahihi:.....

**SEHEMU YA III-(Ijazwe na Afisa anayehusika na likizo):**

10. Ninapendekeza/Sipendekezi likizo iliyoomba kwa sababu zifuatazo:-  
.....  
(i) Likizo ya mwaka anayostahili .....  
(ii) Likizo inapendekezwa ifuatavyo hapa chini:-  
(iii) Likizo ya mwaka anayostahili .....(iv)Likizo iliyochukuliwa katika mwaka siku.....  
(v) Likizo iliyolimbikizwa na ruhusa ni siku .....  
(vi) Baki ya likizo inayoombwa ni siku .....(vii)Zinazoombwa siku .....  
(vii) Baki ya Likizo itakayochukuliwa Baadaye/atapoteza siku.....
11. Nauli ya likizo Atalipwa/Hatalipwa Shs. .... napendekeza mapema wakati wa kuwa likizo au kwa kupitia akaunti yake ya Benki tawi la ..... baada ya kuanza likizo.  
Tarehe..... Sahihi .....

**SEHEMU IV-(Ijazwe na afisa anayeidhinisha likizo):**

12. Likizo kama ilivyopendekezwa hapo juu imeidhinishwa/Haikuidhinishwa kwa sababu zifuatazo:-  
.....  
Tarehe:..... Sahihi:..... Cheo:.....