

HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO

TANGAZO TANGAZO

NAFASI ZA KAZI YA UFUNDI UASHI WA KUJENGA/KUKARABATI MAJENGO KATIKA KITUO CHA AFYA GWANUMPU TAREHE

06.6.2018.

MAJENGO HAYO NI: -JENGO LA MAABARA (laboratory), -NYUMBA ZA WATUMISHI (Staff House), -JENGO LA KUHIFADHIA MAITI (Mortuary), -JENGO LA WAGONJWA WA NJE (OPD), GENERAL WARD NA KUMALIZIA MARTENITY WORD.

MAFUNDI WANAOHITAJIKA WAVE NA SIFA ZIFUATAZO

- 1-AWE NA UZOEFU WA KUJENGA MAJENGO YA UMMA/SERIKALI AMBAYO YANATUMIKA HADI SASA.
- 2-AWE ANAJUA KUSOMA NA KUANDIKA.
- 3-AWE NA MIAKA 18 NA KUENDELEA.
- 4-AWE NA UWEZO WA KUTAFSIRI VIPIMO NA MICHORO YA RAMANI KUTOKA KWENYE KARATASI KWENDA KWENYE ARDHI.
- 5- AWE NA BARUA YA UTAMBULISHO KUTOKA KWA MTENDAJI KIJJI/ KATA.
- 6-ASIWE MLEVI, MWIZI, MVIVU, AWE ANAMALIZA KAZI MAPEMA KWA UFANISI PASIPO KUACHA VIPORO, ANAYEPOKEA USHAURI WA KITAALAMU, ANAYE JALI MUDA NA MALI.
- 7- VIFAA VYOTE VYA UJENZI VITAKUWEPO ENEO LA KAZI.
- 8- FUNDI LAZIMA AWE ANAJUA KUJENGA KWA MKONO WAKE PIA AWE NA VIBARUA WAKE MWENYEWWE (ASIWE DALALI).
9. FUNDI ATAKAYEKIDHI VIGEZO ATAPEWA MKATABA WA KAZI KWA AWAMU 3 AU 4 KULINGANA NA UFANISI WAKE WA KAZI.
- 10 -ANDIKA MAJINA YAKO YOTE NA NAMBA YA SIMU.

UNAWEZA KUPATA FOMU YA KAZI ZITAKAZO FANYIKA KWENYE

-OFISI YAUGAVI KAKONKO KUENZIA TAREHE YA TANGAZO HILI SAA 1:30 ASUBUHI HADI SAA 09:30 ALASIRI KWA SIKU ZA KAZI JUMATATU HADI IJUMAA.

-FUNDI UNARUHUSIWA KUOMBA KAZI ZAIDI YA MOJA ISIPOKUWA UTAPEWA KAZI MOJA TU.

BAADA YA KUIJAZA MAOMBI YATUMWE ULIPOCHUKUA FOMU HIYO NDANI SIKU 7 KUENZIA TAREHE YA TANGAZO HILI.

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 14.6.2018 SAA 4.30 ASUBUHI NA UFUNGUZI UTAFAANYIKA SIKU HIYO HIYO AIDHA WAOMBAJI WOTE MNAALIKWA KUHUDHURIA KWENYE UFUNGUZI HUO.

[FOMU ITATOLEWA BURE KABISA, HAKUNA GHARAMA ZA KUILIPIA]

Imetolewa na:

LUSUBILO J.MWAKABIBI
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KAKONKO