
 

      JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

                             OFISI YA RAIS 
 

    TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

      HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO 

 

TAREHE: 23/06/2025 

 

TANGAZO LA KUITWA KAZINI 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko anapenda kuwataarifu 

waombaji wa kazi wa nafasi ya Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja II waliofanya 

usaili kuanzia tarehe 22/06/2025 hadi tarehe 23/06/2025 kuwa waombaji waliofaulu 

usaili ni kama walivyoorodheshwa kwenye tangazo hili. 

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri (Mkurugenzi 

Mtendaji (W) wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko) ndani ya siku saba (7) 

kuanzia tarehe ya tangazo hili wakiwa na vyeti halisi (Original certificates) vya 

kidato cha nne/sita na vyeti vya taaluma ili kuendelea na taratibu za Ajira. Barua ya 

kupangiwa vituo vya kazi zitatolewa baada ya kukamilika kwa taratibu za Ajira. 

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa 

hawakufaulu usaili, hivyo, wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi 

zitakapotangazwa. 

NA KADA MAJINA YA WALIOITWA 

KAZINI 

1. Msaidizi wa Kumbukumbu 

Daraja II 

1. Ahazi Aron Ntibagejeje 

2. Shimilimana Majaliwa Hamis 

3. Zawadi Charles Johakim 

4. Nuru Mohamed Mtuga 

5. Nilar Elias Petro 

 

IMETOLEWA NA:- 

 

NDAKI STEPHANO MHULI 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

KAKONKO 


