

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO



Simu Na. +255(028) 2820137
Fax Na. +255(028) 2820137
E-mail. ded@kakonkodc.go.tz
Kumb NA.HW/KNK/E.30/6/171

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
S.L.P 03,
KAKONKO,

21/04/2023

.....
WANANCHI
.....

.....
WOTE
.....
.....

**YAH: MWALIKO WA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI ROBO YA TATU
TAREHE 28.04.2023.**

Husika na mada tajwa hapo juu.

Kutakuwa na Mkutano wa Baraza la Madiwani wa Robo ya Tatu utakaofanyika tarehe 28.04.2023 saa 4.00 asubuhi katika Ukumbi wa Mikutano Halmashauri ya Wilaya Kakonko. Agenda zifuatazo zitajadiliwa:-

1. Kusoma Dua
2. Kufungua Mkutano
3. Maswali ya papo kwa papo
4. Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa Mkutano wa kwanza wa Madiwani wa tarehe 02.02.2023
5. Kupokea na kuridhia taarifa za kamati za Halmashauri kutoka kwa Wenyeviti wa Kamati
6. Kupokea taarifa kutoka kwa Mkurugenzi wa Halmashauri
7. Kupokea taarifa kutoka Serikali Kuu
9. Kufunga Mkutano

Asante kwa ushirikiano.

Ndaki S.Mhuli
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KAKONKO.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
KAKONKO