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YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko, Kupitia kibali cha Ajira
8/01"C"/146 cha tarehe 16 Januari, 2023

Mbadala chenye Kumb. Na. FA.170/35
kilichotolewa na Katibu Mkuu - Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora, anapenda kuwatangazia wananchi wote wa Tanzania wenye sifa za

kuajiriwa katika Utumishi wa Umma kuleta maombi ya kazi kwa nafasi ya Mtendaji wa
Kijiji 1l kama ifuatavyo;-

MAJUKUMU YA KAZI
i.  Afisa masuuli na Mtendaji wa shughuli zote za Kijiji.

i.
Kumbukumbu zote za Kijiji za vikao vya Kijiji pamoja na hati ya kuandikishwa Kijiji,

iv.

v. Kusimamia utekekelezaji wa sheria ndogo katika Kijiji.

vi. Kupanga na kuhakikisha kupitishwa kwa ratiba za Vikao vya Mkutano Mkuu na
Halmashauri ya Kijiji.

vii. Kuandaa taarifa mbalimbali za Halmashauri ya Kijiji kwa ajili ya mkutano Mkuu wa

viii.  Msimamizi wa mapato na kodi za Kijiji.
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NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali ngazi ya mshahara TGS B, Tsh 450,000 hadi
Tsh 549,000. Ataanza na Mshahara wa Tsh 450,000= kwa mwezi.

SIFA ZA MWOMBAJI

Wahitimu wa kidato cha nne au sita waliohitimu mafunzo ya Astashahada /Cheti katika
(Tech. Level 5) au kinachofanana na hicho mojawapo ya fani zifuatazo; Utawala,
Maendeleo ya Jamii, Sheria, Uongozi na Fedha kutoka vyuo vinavyotambulika na

Seriakali
Maombi yote yatumwe kupitia anwani ifuatayo;-

MKURUGENZI MTENDAJI (W),
S.L.P 03,
KAKONKO.

MASHARTI YA JUMLA

Mwombaji anatakiwa kutimiza masharti yafuatayo kikamilifu.

i.  Awe ni Raia wa Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 45, bila kujali jinsi
ulemavu, kabila, dini au hali.

i. Aambatanishe nakala ya cheti cha kuzalwa na Maelezo Binafsi (CV)
yaliyojitosheleza kwa maana ya taarifa na mawasiliano. Pia aambatanishe
picha 1 “Passportsize” iliyochukuliwa hivi karibuni na nakala za vyeti vya
Taaluma (Academic) na Weledi (Professional). Transcript “Testmonials” na ¢
Provisional Results” au Statement of Results havipokelewi. -

ii. Maombi yawasilishwe kabla au mnamo tarehe }4/04/2023 saa 9:30 Alasiri.
Maombi yatakayowasilishwa baada ya tarehe na mud%p))liopangwa

hayatafanyiwa kazi. ‘\cb\; N

Ndaki S Mhuli " o
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KAKONKO.

NB: Tangazo hili linapatikana pia kupitia tovuti ya HALAMSHAURI:
www.kakonkodc.go.tz )
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