



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO



Simu Na. +255(028) 2988881  
Fax Na. +255(028) 2988881  
E-mail. ded@kakonkodic.go.tz  
Tovuti : www.kakonkodic.go.tz  
**Unapojibu tafadhali taja:**

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,  
S.L.P. 03,  
KAKONKO.

**Kumb.Na. HW/KNK/C. 30/13/26**

**05/09/2024**

**YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko anayo furaha kutangaza nafasi 10 za ajira ya Vibarua kwa watanzania wote wenye sifa stahiki kwa nafasi ya **Vibarua wa usafi nafasi 8 na Waingiza Taarifa katika mfumo wa TASAF MIS nafasi 2.** Nafasi za ajira hizi zinatokana na uhitaji wa Halmashauri wa huduma ya usafi na wasaidizi. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 12/09/2024 saa tisa na nusu alasiri. Maombi yote yatumwe kwa kutumia anuani ifuatayo;-

Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya,  
S.L.P. 03,  
KAKONKO.

**1. Vibarua wa usafi - Nafasi 8**

Kazi na Majukumu

- Kufanya usafi wa ndani
- Kufanya usafi wa nje
- Kuandaa kumbi za mikutano
- Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake.

**Sifa za Kuajiriwa.**

- Awe anajua kusoma na kuandika

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KAKONKO**

- Muombaji awe na umri kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45.
- Muombaji awe mchapakazi
- Muombaji awe muadilifu

## 2. Waingiza Taarifa kwenye mfumo wa TASAF MIS – Nafasi 2

### Majukumu ya Kazi

Jukumu Kubwa ni Kuingiza data kwenye Mfumo TASAF MIS

- I. Kuingiza taarifa za kaya (Data Update)
- II. Kusajiri Miradi ya PWP
- III. Kuingiza taarifa za Mahudhurio ya walengwa waliofanya kazi (mahudhurio ya kazi)
- IV. Kuingiza taarifa za walengwa kwa ajili ya kutimiza masharti ya Elimu na Afya
- V. Kusajili vikundi vya COMSIP
- VI. Kuingiza taarifa za fedha kwa wanavikundi vya kuweka akiba na kuwekeza na Uncollected
- VII. Kuingiza mipango kazi ya Biashara na Taarifa za malipo za walengwa
- VIII. Pamoja na majukumu mengine utakayopangiwa na mkuu wako wa kazi

### SIFA ZA MWOMBAJI

- I. Wahitimu wa kidato cha nne
- II. Awe ana ujuzi wa kutumia Komputya
- III. Muombaji awe mchapakazi
- IV. Muombaji awe muadilifu



Michael N. Magesa  
KNY;- MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
KAKONKO.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KAKONKO

**NB: Tangazo hili linapatikana pia kupitia tovuti ya HALMASHAURI :**  
[www.kakonkodc.go.tz](http://www.kakonkodc.go.tz)