JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA zZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaiji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko RPN R
waombaji wa kazi wa nafasi ya Dereva Daraja la Il waliofanya usaili kuanzia tarehe
17/11/2023 hadi 19/11/2023 kuwa waombaji wa kazi waliofaulu usaili huo ni kama
walivyoorodheshwa kwenye tangazo hili.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri (Mkurugenzi Mtendaji
(W), Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko) ndani ya siku saba (07) kuanzia tarehe
ya tangazo hili wakiwa na vyeti halisi (Original Certificates) vya kidato cha nne/ sita
na vyeti vya taaluma ili kuendelea na taratibu za Ajira. Barua ya kupangiwa vituo vya
kazi zitatolewa baada ya kukamilika kwa taratibu za Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika Tangazo hili watambue kuwa
hawakufaulu usaili, hivyo, wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi
zitakapotangazwa.

NA. | KADA MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1. DEUS NDABAGAIRE PASCHAL

1.| DEREVAII 2. DASDERY RAZARO DONARD

3. ELIYA LUCAS SHUSHU

4. EMILY ERACK EMILY

IMETOLEWA NA,; -

NDAKI S.?MHULI

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
KAKONKO.



