



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI
JIMBO LA BUYUNGU



TAREHE:14/7/2024

TANGAZO:

KUCHAGULIWA NA KUHUDHURIA MAFUNZO.

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi inaendelea na maandalizi ya mchakato wa uboreshaji wa daftari la kudumu la wapiga kura katika Jimbo la Buyungu, Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko.

Afisa mwandikishaji Jimbo la Buyungu anapenda kukutaarifu kuwa umechaguliwa kushiriki zoezi la Uboreshaji Daftari la Kudumu la Wapiga Kura kuwa Wandishi Wasaidizi na Waendesha vifaa vya Bayometriki litakaloanza tarehe 20-26 Julai 2024

Hivyo unatakiwa kuhudhuria mafunzo yatakayofanyika kuanzia Tarehe 17-18 Julai 2024 siku ya Jumatano na Alhamisi kuanzia Saa 1:00 Asubuhi katika Ukumbi wa Shule ya Sekondari Kakonko.

Karibuni sana

Michael S. Fataay
AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA BUYUNGU

