JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO

TAREHE: 21/06/2025

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko anapenda
kuwataarifu waombaji wa kazi wa nafasi ya Mwandishi Mwendesha Ofisi II na
Dereva daraja la II waliofanya usaili kuanzia tarehe 19/06/2025 hadi tarehe

21/06/2025 kuwa waombaji waliofaulu usaili ni kama walivyoorodheshwa kwenye
tangazo hili.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri (Mkurugenzi
Mtendaji (W) wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko) ndani ya siku saba (7)
kuanzia tarehe ya tangazo hili wakiwa na vyeti halisi (Original certificates) vya
kidato cha nne/sita na vyeti vya taaluma ili kuendelea na taratibu za Ajira. Barua ya
kupangiwa vituo vya kazi zitatolewa baada ya kukamilika kwa taratibu za Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa
hawakufaulu usaili, hivyo, wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi
zitakapotangazwa.

NA | KADA MAJINA YA  WALIOITWA
KAZINI
I | DEREVA DARAJAII ATHUMANI DAUDI KWANJA
2 | MWANDISHI MWENDESHA ASANTE GERALD BISSAMA
OFISI II
IMETOLEWA NA .-

NDAKI STEPHANO MHULI
MKURUGENZI MTENDAIJI (W)
KAKONKO

CamScanner


https://v3.camscanner.com/user/download

