

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO ANAPENDA KUWAJULISHA WAKULIMA WOTE WALIVYOJIANDIKISHA MSIMU WA MWAKA 2022/2023 KUPATA MBOLEA ZA RUZUKU KWENDA OFISI ZA VIJJI ILI KUHAKIKI TAARIFA ZAO MUHIMU IKIWA NI PAMOJA NA:-

- I) UKUBWA WA MAENEO NA MCHANGANUO WA AINA YA MAZAO
- II) NAMBA ZA SIMU, NA AMBAO HAWANA SIMU WATUMIE NAMBA ZA WALIO KARIBU NAO KWANI BILA KUANDIKA NAMBA YA SIMU HAUTAPATA HUDUMA YA MBOLEA
- III) KUPATA NAMBA ZA UTAMBULISHO AMBAZO NI SIRI NA MNASISITIZWA KUZITUNZA HADI WAKATI WA MANUNUZI
- IV) KUANDIKISHA UTAMBULISHO WA URAIA KWA KUANDIKA NAMBA ZA NIDA (KIPAUMBELE), MPIGA KURA AU LESENI YA UDEREVA.
- V) MWISHO WA KUHAKIKI NI TAREHE 01/10/2023 WATAKAO HAKIKI MAPEMA NDIYO WATAENDELEA KUPATA HUDUMA YA MBOLEA KWA WAKATI.

PIA KWA WALE AMBAO HAWAKUJANDIKISHA MSIMU ULIOPIA MNAOMBWA MFIKE KWENYE OFISI ZA VIJJI VYENU HASA MNAKOLIMA ILI KUJIANDIKISHA MKIWA NA YAFUATAYO:

- I) NAMBA YA NIDA AU MPIGA KURA
- II) NAMBA YA SIMU
- III) UKUBWA WA ENEO NA MCHANGANUO WA MATUMIZI ENEO KWA KILA ZAO UNALOTARAJIA KULIMA.

**IMETOLEWA NA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO**

08/09/2024

DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR
KAKONKO DISTRICT COUNCIL