



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO



Simu Na. +255(028) 2988881
Fax Na. +255(028) 2988881
[E-mail: ded@kakonkodc.go.tz](mailto:ded@kakonkodc.go.tz)
[Tovuti : www.kakonkodc.go.tz](http://www.kakonkodc.go.tz)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
S.L.P. 03,
Kakonko

07/12/2022

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI INAUZA VIWANJA RUKENAMAGULU KITALU B KARIBU KABISA NA MAKAZI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO KWA BEI NAFU SANA (1300/= KWA MITA MOJA YA MRABA MAKAZI, NA 2000/= KWA HOTEL).

VIWANJA VIMEPANGWA NAKUPIMWA HIVYO, KUKUPA URAHISI KUANDALIWA HATI MILIKI YA MIAKA 99.

VIWANJA VIPO ENEO RAFIKI KWA MATUMIZI YA MAKAZI NA HOTEL NA HUDUMA MUHIMU KAMA MAJI NA UMEME ZIPO KARIBU KABISA.

CHANGAMKIA FURSA HII MUHIMU. FIKA OFISI ZA ARIDHI KAKONKO UPATWE FOMU YA MAOMBI.

WATAKAOWAHI WATAPEWA KIPAUMBELE.

MICHAEL S. FARAAY
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KAKONKO

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
KAKONKO