



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO



Simu Na. +255(028) 2988881  
Fax Na. +255(028) 2988881  
E-mail: [ded@kakonkodic.go.tz](mailto:ded@kakonkodic.go.tz)  
Web : [www.kakonkodic.go.tz](http://www.kakonkodic.go.tz)

Ofisi ya Msimamizi wa Uchaguzi,  
Halmashauri ya Wilaya ya kakonko,  
2 Barabara ya Nyaronga,  
47782 Kakonko,  
KIGOMA.

**Unapojibu tafadhali taja;**

**Kumb.Na. HW/KNK/C.E.30/2/VOL III/138**

**21 Novemba, 2024**

**Yah: KUTEULIWA KUWA MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA  
KATIKA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA UTAKAOFANYIKA  
TAREHE 27 NOVEMBA, 2024.**

Tafadhali husika na kichwa cha habari na orodha iliyoambatanishwa.

2. Nakutaarifu kuwa umeteuliwa kuwa Msimamizi wa kituo cha kupigia kura namba 1 na namba 2 katika Uchaguzi wa Serikali za Mitaa utakaofanyika tarehe 27 Novemba, 2024.
3. Unatakiwa kuhudhuria semina ya mafunzo tarehe 23/11/2024 kwenye kituo cha mafunzo utakachopangiwa katika Kata uliyoteuliwa kuanzia saa 1:30 asubuhi ukiwa na kitambulisho cha kazi, NIDA au Taifa kwa ajili ya utambulisho wako.
4. Katika kutekeleza majukumu yako utapaswa kuzingatia Kanuni na Mwongozo wa usimamizi wa Uchaguzi wa Serikali za mitaa wa Mwaka 2024. Uteuzi huu unaanza tarehe 23 Novemba, 2024 na kazi husika itaanza tarehe 27 Novemba, 2024 kwenye eneo lako.

VITUO VYA MAFUNZO		
NA	KATA	ENEO/UKUMBI
1	KANYONZA - KAKONKO	UKUMBI WA HALMASHAURI
2	KASANDA - KIZIGUZIGU	S/M KASANDA
3	KATANGA-MUGUNZU-GWANUMPU	S/M KATANGA
4	KASUGA - RUGENGE	S/M KASUGA
5	GWARAMA - MUHANGE	S/M GWARAMA
6	NYABIBUYE - NYAMTUKUZA	S/S NYAMTUKUZA

5. Nakutakia utekelezaji mwema.

Ndaki S. Mhuli  
Msimamizi wa Uchaguzi  
Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko.



Serikali za Mitaa, Sauti ya Wananchi,  
Jitokeze Kushiriki Uchaguzi