



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO



Simu Na. +255(028) 2988881
Fax Na. +255(028) 2988881
E-mail: ded@kakonkodc.go.tz
Tovuti: www.kakonkodc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
S.L.P. 03,
KAKONKO.

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na. HW/KNK/ L.20/3/6

15/03/2022

ORODHA YA MAJINA YA WALIOFAHULU USAILI KWENYE ZOEZI LA ANWANI ZA MAKAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Kakonko anapenda kuwatangazia waombaji 200 kwa waliopita kwenye zoezi la Mfumo wa Anwani za Makazi, Watu wote waliopata nafasi hiyo watatakiwa kuhudhuria mafunzo yatakayofanyika tarehe 17/03/2022 siku ya Alhamisi Katika shule ya Sekondari ya Kakonko.

Kila mshiriki ahakikishe amekuja na simu janja yake yenye bando kwa ajili ya mazoezi.

Mafunzo yataanza saa **1.30 asubuhi**.

Aidha majina yaliyopo kwenye orodha ya akiba wawe tayari kujaza nafasi wazi watakapohitajika. Hivyo watu hawa hawatahudhuria mafunzo ya tarehe ya 17/03/2022.

Ndaki Stephano Mhuli

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

KAKONKO.

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
KAKONKO**