



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO



Simu Na. +255(028) 2988881
Fax Na. +255(028) 2988881
E-mail: ded@kakonkodc.go.tz
Tovuti : www.kakonkodc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
S.L.P. 03,
KAKONKO.

KUITWA KWENYE USAILI WA WA VITENDO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko anawatangazia waombaji wafuatao kuja kwenye usaili wa vitendo baada ya kushinda kwenye usaili wa kuandika(mchujo) uliofanyika tarehe **17.11.2023** katika darasa la Shule ya Msingi Maendeleo. Hivyo, basi wafuatao wanatakiwa kufika tarehe **18.11.2023** katika Ukumbi wa Halmashauri.

MAELEZO YA JUMLA

Wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelezo yafuatayo:-

1. Msailiwa anatakiwa kufika na nakala **HALISI** za vyeti vya taaluma, kidato cha nne/sita na cheti cha kuzaliwa.
2. Picha mbili (**Passportsize**) za hivi karibuni.
3. Msailiwa anapaswa kuja na kitambulisho cha uraia (NIDA) au Namba ya Kitambulisho cha uraia (NIN), kitambulisho cha Mpiga kura, kitambulisho cha Mkazi, Hati ya kusafiria, pamoja na barua ya utambulisho kutoka Serikali za Kijiji/ Mtaa.
4. Wasailiwa wafike na leseni ya udereva iliyo hai.
5. Msailiwa ambaye hatafika na nyaraka zilizoainishwa hataruhusiwa kufanya usaili.
6. Waombaji wa nafasi za kazi ambao majina yao hayajaonekana katika tangazo hili watambue hawakukidhi vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa kwa kusoma vyema masharti ya kazi husika.
7. Gharama za usafiri, Malazi na chakula ni juu ya Msailiwa.
8. Aidha, kwa waombaji wote wa kazi mnataarafiwa kuwa usaili utafanyika kwa mujibu wa sheria, kanuni na taratibu za utumishi wa umma kwa mantiki hiyo mjihadhari wa matapeli wanaotumia majina ya watu na vyeo vya watu kujipatia vyema.

S/N	Namba ya Usali	Alama	Maoni
1	MM-KAKONKODC-0027	86.5	Amechaguliwa
2	MM-KAKONKODC-0002	76.3	Amechaguliwa
3	MM-KAKONKODC-0025	76.3	Amechaguliwa
4	MM-KAKONKODC-0038	76.3	Amechaguliwa
5	MM-KAKONKODC-0085	74.8	Amechaguliwa
6	MM-KAKONKODC-0012	62	Amechaguliwa
7	MM-KAKONKODC-010	59.5	Amechaguliwa
8	MM-KAKONKODC-0009	57.5	Amechaguliwa
9	MM-KAKONKODC-0045	55.3	Amechaguliwa
10	MM-KAKONKODC-0024	54.5	Amechaguliwa
11	MM-KAKONKODC-0053	51.5	Amechaguliwa
12	MM-KAKONKODC-0030	51	Amechaguliwa
13	MM-KAKONKODC-0041	50.8	Amechaguliwa



Ndaki S. Mhuli

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KAKONKO.