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Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko, Mkoani Kigoma, kupitia
Kibali cha Ajira Mbadala Kumb. Na. FA.17/358/01/”B"/49 cha tarehe 23 Janauri, 2020
kilichotolewa na Katibu Mkuu - Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora, anapenda kuwatangazia wananchi wote wa Tanzania wenye sifa za
kuajiriwa katika Utumishi wa Umma kuleta maombi ya kazi kwa nafasi ya Mtendaji

MAJUKUMU YA KAZI:
i. Afisa Masuuli na Mtendaji wa Shughuli zote za Kijiji.

ii. Katibu wa Mikutano na kamati zote za Halmashauri ya Kijiji, Mtunzaji wa

NGAZI YA MSHAHARA .
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali ngazi ya mshahara TGS B, Tsh 390,000 hadi Tsh

489,000. Ataanza na Mshahara wa Tsh 390,000/ = kwa mwezi

SIFA ZA MWOMBA]I .
Wahitimu wa kidato cha nne au sita waliohitimu mafunzo ya astashahada /cheti

katika(Tech. level 5) au kinachofanana na hicho mojawapo ya | :
Maendeleo ya Jamii, Sheria, Uongozi na Fedha kutoka vyuo vinavyotambulika na

Serikali.

fani zifuatazo: Utawala,




Maombi yote yatumwe kupitia anwani ifuatayo :

MKURUGENZI MTENDA I
S.L.P 03, e

Kakonko

MASHARTI YA JUMLA
Mwombaji anatakiwa kutimiza masharti yafuatayo kikamilifu:

4

i Awe ni Raia wa Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 45, bila kujali jinsi,
ulemavu, kabila, dini au hali.

ii. Aambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa na Maelezo Binafsi (CV)
yaliyojitosheleza kwa maana ya taarifa na mawasiliano. Pia aambatanishe
picha 1 "Passport Size" iliyochukuliwa hivi karibuni na nakala za vyeti vya
Taaluma (Academic) na Weledi (Professional). Transcript "Testmonials" na
"Provisional Results" au Statement of Results havipokelewi.

iii. Maombi yawasilishwe kabla au mnamo tarehe 24/03/2020 saa 9:30 Alasiri.
Maombi yatakayowasilishwa baada ya tarehe na muda uliopangwa

hayatafanyiwa kazi. Q\Q{\‘?
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NB: Tangazo hili linapatikana pia kupitia tovuti ya
Halmashauri: www.kakonkodc.go.tz




